Header Ads

Hiki ndio starehe ya Hemed PHD

Msanii hemed Ph amefunguka hukuakionekana kujisifi sana na tabia yake ya kupenda sana wanawake kuliko kitu kingine.

msanii huyo ambae amekuwa akisika kwa kuwa na idadi kubwa ya wanawake , anasema kuwa katika maisha yake starehe yake kubwa ni wanawake na wals io kitu kingine.

ukiachana natabia ya kupenda wanawake, hemed pia amekuwa akizungumzia sana katika mitandao kuwa amekuwa msanii anaeongoza sana kwa tabia ya kuzaa nje ya ndoa na kuwa na watoto wengi kitu ambacho yeye anasema kuwa haoni shida.

Hemed anasema “mimi sina starehe yoyote , sinywi pombe na wala sivuti sigara, mimi starehe yangu huwa ni mademu tu , kazi yangu ni kugonga tu”

Get it on Google Play

No comments:

Powered by Blogger.