Header Ads

Kwapa Limenipa Madili - Suzy

kwapa Limenipa Madili Suzy
BAADA ya kuandamwa mitandaoni kuwa anakera kwa kufuga nywele za kwapani na kuzianika, mtangazaji Suzan Benard ‘Suzy’ amefunguka kuwa kwapa limempa madili.

Akichonga na Za Motomoto, Suzy alisema anawashangaa waliokuwa wakimnanga mitandaoni bila kujua kwamba ana malengo yake ambayo yameanza kutimia.

“Nimepata madili mengi tu mojawapo ni la mafuta ya kujipaka mwilini (anataja jina), sasa waendelee kuchonga mwenzao nitaendelea kuzifuga na kuzitunza zaidi ya hapa,” alisema Suzy. 

Get it on Google Play

No comments:

Powered by Blogger.